നിയമസഭാതിരഞ്ഞെടുപ്പ്: പ്രചാരണത്തിന് നിയന്ത്രണം പൊതുപ്രചാരണത്തിനു സ്ഥലങ്ങള്‍ അനുവദിച്ചു

കോഴിക്കോട് >> കേന്ദ്ര തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ നിര്‍ദേശ പ്രകാരം, നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനോടനുബന്ധിച്ച് ജില്ലയില്‍ പൊതു പ്രചാരണ പരിപാടികള്‍ നടത്തുന്നതിനായി ഓരോ നിയമസഭാ മണ്ഡലങ്ങളിലും പൊതു സ്ഥലങ്ങള്‍/ഗ്രൗണ്ടുകള്‍ അനുവദിച്ചു. പ്രസ്തു സ്ഥലങ്ങള്‍/ഗ്രൗണ്ടുകള്‍ പോളിങ്് ദിനത്തിന്റെ രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് വരെ മാത്രം ഉപയോഗിക്കുന്നതിനാണ് അനുമതി എന്ന് ജില്ലാ ഇലക്ഷന്‍ ഓഫീസര്‍ ആയ കലക്ടര്‍ അറിയിച്ചു.

നിയമസഭാ മണ്ഡലങ്ങളുടെ നമ്പറും പേരും, പൊതു സ്ഥലങ്ങളുടെ പേര് എന്നീ ക്രമത്തില്‍ : 020-വടകര – നാരായണ നഗര്‍, കോട്ടപ്പറമ്പ്, 021-കുറ്റ്യാടി – തുറശ്ശേരി മുക്ക് ഗ്രൗണ്ട്, മണിയൂര്‍, വട്ടോളി ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഗ്രൗണ്ടുകള്‍, 022- നാദാപുരം – ഭൂമി വാതുക്കല്‍ ജീപ്പ് സ്റ്റാന്റ് ഗ്രൗണ്ട്, നാദാപുരം ബസ്സ് സ്റ്റാന്റിന് എതില്‍വശത്തുളള ഗ്രൗണ്ട്, 023 – കൊയിലാണ്ടി – സ്റ്റേഡിയം ഗ്രൗണ്ട്, 024 – പേരാമ്പ്ര – ചെമ്പ്ര റോഡ് ജംഗ്ഷന് സമീപത്തെ സര്‍ക്കാര്‍ വക ഗ്രൗണ്ട്, ഡോ. കെ ജി അടിയോടി മെമ്മോറിയല്‍ സ്റ്റേഡിയം, കൂത്താളി ്, 025 – ബാലുശ്ശേരി – ഉളേള്യരി മിനി സ്റ്റേഡിയം, ബാലുശ്ശേരി പഞ്ചയത്ത് സ്റ്റേഡിയം, 026 – എലത്തൂര്‍ – നന്മണ്ട ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഗ്രൗണ്ട്, 027 – കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത് – കാമ്പുറം കടപ്പുറം മൈതാനം , കോഴിക്കോട് ബീച്ച്, 028 – കോഴിക്കോട് സൗത്ത് – മുതലക്കുളം മൈതാനം, കണ്ണഞ്ചേരി ഓപ്പണ്‍ സ്റ്റേജ്, 029 – ബേപ്പൂര്‍ – ചാലിയം പളളി മൈതാനം, 030- കുന്ദമംഗലം – കള്‍ച്ചറല്‍ സെന്ററിന് അടുത്തുളള മൈതാനം, കുന്ദമംഗലം, 031 – കൊടുവളളി – കൊയപ്പ ഗ്രൗണ്ട്, കൊടുവള്ളി, അമ്പായത്തോട് ഗ്രൗണ്ട്, 032 – തിരുവമ്പാടി – തൊണ്ടിമ്മല്‍ സ്റ്റേഡിയം, തിരുവമ്പാടി, മാമ്പറ്റ സ്റ്റേഡിയം, മുക്കം.

മറുപടി രേഖപ്പെടുത്തുക

താങ്കളുടെ ഇമെയില്‍ വിലാസം പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തുകയില്ല. അവശ്യമായ ഫീല്‍ഡുകള്‍ * ആയി രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു