അമിതാബ് ബച്ചന് കൊവിഡ് ; താരം നാനാവതി ആശുപത്രിയിൽ

മുംബൈ// കൊറോണ വൈറസിന് പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ച അമിതാബ് ബച്ചനെ മുംബൈയിലെ നാനാവതി ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റിയതായി താരം ട്വിറ്ററിലൂടെ അറിയിച്ചു.

“ഞാൻ കോവിഡി പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചു .. ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി .. ആശുപത്രി അധികൃതരെ അറിയിക്കുന്നു .. കുടുംബവും ഉദ്യോഗസ്ഥരും പരിശോധനകൾക്ക് വിധേയമായി, ഫലങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുന്നു .. കഴിഞ്ഞ 10 ദിവസമായി എന്നോട് വളരെ അടുത്തായിരുന്നവയെല്ലാം സ്വയം പരീക്ഷിക്കപ്പെടാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു! അമിതാഭ് ബച്ചൻ പറഞ്ഞു.

മുംബൈയിലെ വില്ലെ പാർലെയിലാണ് നാനാവതി ഹോസ്പിറ്റൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. നഗരത്തിലെ ജുഹു പ്രദേശത്തെ നടന്റെ വസതിക്ക് വളരെ അടുത്താണ് ഇത്.
ബോളിവുഡ് മെഗാസ്റ്റാർ അമിതാഭ് ബച്ചനെ അവസാനമായി കണ്ടത് ആയുജിമാൻ ഖുറാനയ്‌ക്കൊപ്പം ഷൂജിത് സിർകാറിന്റെ കോമഡി-നാടകമായ ഗുലാബോ സീതാബോയിലാണ്. ചിത്രം ആദ്യം തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ പോവുകയായിരുന്നു, എന്നാൽ കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് കാരണം ഇത് ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചു.

മറുപടി രേഖപ്പെടുത്തുക

താങ്കളുടെ ഇമെയില്‍ വിലാസം പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തുകയില്ല. അവശ്യമായ ഫീല്‍ഡുകള്‍ * ആയി രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു